Máy hàn TIG ACDC xung que HKTIG250AX
250 Ampe 220V - HKTIG250AX
Chức năng TIG AC - AC Xung chuyên hàn nhôm
TIG DC - DC Xung chuyên hàn Thép và Inox
Chức năng hàn QUE DC
Chức năng 2T - chế độ hàn thường,
4T chế độ hàn rãnh tay (TIG).
Chức năng hàn TIG Xung AC/DC
Mồi lửa nhanh - Hot Start (MMA)
Tự động bù hồ quang - Arc Force (MMA)
Cơ chế tiết kiệm điện.
Dòng điện ra đúng 250A
Công nghệ IGBT
Hàn công nghiệp.
Hàn TIG 1.6 - 3.2mm
Hàn que 2.6 - 5.0mm.
Chức năng hàn TIG - Xung AC/DC cùng với
bộ thông số hàn chuyên nghiệp.
Mồi lửa nhanh
Tự động bù hồ quang
4T chế độ hàn rãnh tay (TIG)
Quạt thông minh hoạt động khi đạt 52°C
Bảo vệ quá tải, quá nhiệt
Sử dụng công nghiệp
Chuyên dùng hàn nhôm, thép, inox, đồng.
Đặc biệt thích hợp hàn nhôm mỏng, inox
mỏng, tấm mỏng, ống mỏng, ống dẫn.
Mối hàn đẹp, không tạo xỉ, không bắn toé.
Sử dụng cho các chi tiết nhỏ, vị trí hàn góc
hẹp, khó thao tác hàn
Bộ mỏ (súng) hàn TIG dài 5m.
3m dây kẹp mass Ø25mm²
1 cọc nối dài cáp hàn DK J70-95
Giá: 26.000.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
250 Ampe 220V - HKTIG250AX
Chức năng hàn QUE DC
Chức năng hàn TIG Xung AC/DC
Cơ chế tiết kiệm điện.
Dòng điện ra đúng 250A
Công nghệ IGBT
Hàn công nghiệp.
Hàn TIG 1.6 - 3.2mm
Hàn que 2.6 - 5.0mm.
bộ thông số hàn chuyên nghiệp.
Mồi lửa nhanh
Tự động bù hồ quang
Bảo vệ quá tải, quá nhiệt
Sử dụng công nghiệp
hẹp, khó thao tác hàn
Bộ mỏ (súng) hàn TIG dài 5m.
3m dây kẹp mass Ø25mm²