Máy hàn TIG DC que MMA Inverter HKTIG250A
2 chức năng hàn TIG DC và hàn QUE DC
Tự động bù hồ quang - Arc Force (MMA)
Công nghệ IGBT
Dòng điện ra đúng 250A
Hàn que 4.0mm liên tục
Chức năng 2T - chế độ hàn thường,
4T chế độ hàn rãnh tay (TIG)
Cổ súng hàn linh hoạt, thay đổi góc độ
5m dây hàn đồng 100%
Kích hoạt bảo hành điện tử để nhận 12->18
Kim hàn TIG 1.6 - 3.2mm
Que hàn 2.6 - 5.0mm
Chuyên dùng hàn thép, inox, gang, đồng.
Đặc biệt thích hợp hàn inox mỏng, tấm
mỏng, ống mỏng, ống dẫn, sửa chữa.
Mối hàn đẹp, không tạo xỉ, không bắn toé.
Sử dụng cho các chi tiết nhỏ, vị trí hàn góc
hẹp, khó thao tác hàn.
Tùy chỉnh thời gian khí ra sau giúp bảo vệ
mối hàn tốt và sáng hơn
Bộ mỏ (súng) hàn TIG dài 5m
01 cọc nối dài DKJ 35-50
3m dây kẹp mass
Đồng hồ Argon
Vì an toàn điện, KHÔNG phích cắm
điện nguồn. Phích cắm thông thường
không chịu được dòng điện tiêu thụ
của máy. Phải đấu nối trực tiếp cầu
dao
Giá: 7.990.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Công nghệ IGBT
Dòng điện ra đúng 250A
Hàn que 4.0mm liên tục
4T chế độ hàn rãnh tay (TIG)
5m dây hàn đồng 100%
Kim hàn TIG 1.6 - 3.2mm
Que hàn 2.6 - 5.0mm