Máy hàn TIG DC xung que MMA Inverter HKTIG300X
Máy hàn điện tử Hồng Ký HK TIG 300X sử dụng công nghệ hàn IGBT nguyên khối, chất lượng cao, hoạt động với công suất mạnh mẽ đúng với dòng 300A.
Điện áp vào: 3 pha 380V ± 15%, 50/60Hz
Dòng hàn: 20 - 300A
Hàn que: 2.6 - 5.0mm Liên Tục
Hàn Tig: 1.6 - 3.2mm
Chế độ hàn 2T/4T: Có
Hàn Xung: Có
Hãng sản xuất: Hồng ký
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 12 tháng
Giá: 23.000.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
HKTIG300X
Khả năng làm việc của máy:
Hàn que 2.6 - 5.0mm (hàn que 5.0mm liên tục).Hàn Tig 1.6 - 3.2mm.Chức năng hàn Tig:
Hàn Tig xung (hay còn gọi là hàn Tig lạnh) thích hợp hàn vật mỏng dưới 1mm mà không sợ thủng mối hàn, cho mối hàn đẹp, trắng sáng.Hàn 2T/4T tự động thích hợp hàn với những đường hàn dài, cho tính thẩm mỹ cao, mà không bị mỏi tay vì không phải bấm cò lâu.Điểm đặc biệt ở dòng máy hàn điện tử thế hệ mới này là được bổ sung tính năng Hot Start (mồi lửa nhanh) & Arc Force (bù dòng hàn tự động) đảm bảo hồ quang luôn ổn định, mồi hồ quang dễ, khi hàn rất "sướng tay".
Bộ phụ kiện đi kèm:
Bộ mỏ (súng) hàn Tig dài 5m
Kẹp mass 500A