Máy hàn TIG DC que MMA Inverter HKTIG300A
Máy hàn TIG DC que MMA Inverter 300 Ampe
220V - HKTIG300A
2 chức năng hàn TIG DC và hàn QUE DC
Công nghệ IGBT
Dòng điện ra đúng 300A.
Hàn que 4.0mm liên tục
Chức năng 2T - chế độ hàn thường,
4T chế độ hàn rãnh tay (TIG) và SPOT -
Kích hoạt bảo hành điện tử
chế độ hàn điểm & tuỳ chỉnh
Kim hàn TIG 1.6 - 3.2mm
Que hàn 2.6 - 5.0mm
Hàn que 4.0mm liên tục
Chuyên dùng hàn thép, inox, gang, đồng.
Chức năng TIG DC tùy chỉnh bộ thông số
hàn chuyên nghiệp.
Đặc biệt thích hợp hàn inox mỏng, tấm
mỏng, ống mỏng, ống dẫn.
Mối hàn đẹp, không tạo xỉ, không bắn
toé. Sử dụng cho các chi tiết nhỏ, vị trí
hàn góc hẹp, khó thao tác hàn
Bộ mỏ (súng) hàn TIG dài 5m
Kẹp mass 300A
3m dây kẹp mass Ø35mm²
1 cọc nối dài DKJ 35-50
Đồng hồ Argon
Giá: 16.800.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
220V - HKTIG300A
Công nghệ IGBT
Dòng điện ra đúng 300A.
Hàn que 4.0mm liên tục
Kích hoạt bảo hành điện tử
chế độ hàn điểm & tuỳ chỉnh
Kim hàn TIG 1.6 - 3.2mm
Que hàn 2.6 - 5.0mm
Hàn que 4.0mm liên tục
hàn chuyên nghiệp.
mỏng, ống mỏng, ống dẫn.
hàn góc hẹp, khó thao tác hàn
Bộ mỏ (súng) hàn TIG dài 5m
Kẹp mass 300A
3m dây kẹp mass Ø35mm²